22 Các câu trả lời

บ้านนี้ค่ะ ขี่รถมอไซต์ทางไกลครั้งสุดท้ายตอน4 เดือน (ยุดยา-ลพบุรี) แต่ขี่รถไปตลาดทุกวันค่ะ(คนมันหิว5555) ปัจจุบัน38+6 วีคค่ะ

บ้านนี้ขี่ทุกวัน มีแต่คนทัก ว่าอย่างนั้นอย่างนี้ กังวลเหมือนกัน แต่เลี่ยกเลี่ยงไม่ได

บ้านนี่ค่ะขี่รถบ่อย เดินเยอะ นั้งรถนานๆ ตกหลุมหบ่อยๆเสี่ยวมากค่ะแต่เลี่ยงไม่ได้เลย 36+6w

ชะตากรรมเดียวกันเลยครับ ยังไงก้เดินทางปลอดภัยนะ

ขับทุกวันค่ะเพราะทำงาน คาดว่าคงยาวถึง9เดือนเลย ะยายามอย่าตกหลุมคะ

ขับทุกวันคะ ตอนนี้38+3วีคก็ยังต้องขับอยู่คะแต่ต้องระวังมากๆ

ขี่ทุกวันเลยค่ะเว้นช่วงเจาะน้ำคร่ำงดขี่อาทิตย์นึง

งดเองค่ะคุณแม่เพราะว่ากลัวเวลาตกหลุมแล้วมันกระแทกค่ะ😊

บ้านนี้ 32 แล้วทั้งซ้อนทั้งขับเองเลยจ้า

ยังซ้อน ยังขี่อยู่ค่ะ พยายามอย่าตกหลุม

บ้านนี้ก็ขี่จนนี้36+แล้วค่ะ ระวังๆเอา

33สัปดาห์ ขับทุกวัน ไม่เว้นวันหยุด

Câu hỏi liên quan