34 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับเลยเป็นเพราะสาเหตุอะไรค่ะ

VIP Member

เป็นค่ะ จะยากกว่าปกตินิดหน่อย แต่ก็หลับนะ หลับยาวเลย5555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เหนื่อยมาก พักผ่อนไม่เพียงพอ

เป็นค่ะพอ20วีคขึ้นไปก็เริ่มนอนทั้งวันทั้งคืนเลย

เหมือนกันคะ ขนาดไม่นอนกลางวัน ตกดึกมาก้อตี1,2

เป็นเหมืินกันค่ะ ตื่นบ่อยมากช่วงกลางดึก

ออกกำลังกายสักหน่อยวันละ 30นาที ช่วยได้นะคะ

ยากมากค่ะ ง่วงมากแต่พอจะนอนก็ไม่หลับ

ไม่นอนเหมือนกันคะ ไม่ง่วงเลย ทำไงดี

เหมือนกันคะ ตอนนี้ตี1ตาใส ยุเลยคะ

Câu hỏi liên quan