12 Các câu trả lời

นี่อยู่บ้านเฉยๆมา 7เดือนแล้ว กินแล้วนอน ดูหนัง เล่นเกมส์จนเบื่อ ตอนนี้เลยหันมาทำขนม ทำของกินที่ไม่เคยทำ วันๆก็คิดว่าจะทำอะไรกินดี ช่วยได้เยอะค่ะ แต่จะเปลืองหน่อยเพราะต้องซื้ออุปกรณ์ วัตถุดิบใหม่ 😅

เบื่อเหมือนกันค่ะ ไม่ได้ทำงานตั้งแต่ยังไม่ท้อง ยันท้องยิ่งเบื่อมากๆ วันๆเอาแต่กินกับนอนค่ะ

ซักผ้า ตากผ้า ดูหนัง ดูข่าว เตรียมของให้ลูก นอน แป๊ปๆ หมดวันแล้วค่ะ😅

เบื่อคะ แต่ยังดีที่ขายของออนไลน์ ของเด็กแรกเกิด เลยได้ลุ้นหน่อย

ทำงานบ้านค่ะ ปัด กวาด เช็ด ถู เก็บของ นู้นนี่นั่น ไปเรื่อย

เบื่อเหมือนกันค่ะ ช่วงโควิดอยู่เเต่บ้านเบื่อมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทำขนม ปลูกดอกไม้ อ่านหนังสือค่ะ😊

หาเกมส์มาเล่น อ่านซีรี่ย์ ค่ะ

เราต่อจิ๊กซอว์ ดูซีรีย์ ค่ะ

อ่านหนังสือ ดูหนังค่ะ

Câu hỏi liên quan