59 Các câu trả lời

ทานเหมือนค่ะ ตั้งแต่รู้ว่าท้องได้ 2 เดือน ชงผสมกับนมจืดค่ะ จะทานง่ายขึ้น ดีทั้งแม่ทั้งลูกเลยค่ะ

ทานตั้งแต่ตรวจเจอเบาหวานค่ะจนตอนนี้น้องออกแร้วก้ยังทานค่ะ ดีต่อน้องแระก้ดีต่อเราด้วยค่ะ 🥰🥰

ทานดีค่ะทานแล้วนอนหลับดีมากไม่เพลียด้วยตอนนี้ก้ใกล้คลอดแล้วน้องที่ทานลูกเค้าออกมาผิวดีมาก

ชงใส่นมจืดค่ะ ทานได้ ชงใส่ข้าวต้ม เเกง หรืออาหารต่างๆค่ะ ทานตัวนี้ดีค่ะทานมา2เดือนกว่าแล้ว

ทานค่ะ เห็นเขารีวิวว่าช่วยลดระดับน้ำตาลของคุณแม่ที่เสี่ยงที่จะเป็นเบาหวานได้ค่ะ

บ้านนี้ทานเหมือนกันค่ะ ลดน้ำตาลได้ดีเลย เเต่รสชาติไม่โอเคเลยเเต่ก็กินเพื่อลูก

เราทานเป็นข้าวเลยค่ะ ผสมกับข้าวขาวเอา แต่หุงแล้วจะดำนะค่ะ แต่ประโยชน์เยอะมาก

แม่ลองผสมกับนมที่แม่ดื่มอยู่ ดื่มง่ายอยู่จ้า หรือใส่ผสมกับข้าวที่หุงก็ดีจ้า

ทาน2ป๋องคะผสมกับโอวัลตินบ้าง,น้ำเต้าหู้บ้าง เพราะถ้ากินไม่ผสมมันจืดไปคะ555

VIP Member

ดีค่ะ ควบคุมน้ำตาล หลับสบาย ไม่แพ้ท้องเลย ลูกแข็งแรงน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ