71 Các câu trả lời

VIP Member

คันมากค่ะ ยิ่งเวลาหลังอาบน้ำนะสุดๆไปเลย เกาจนแดงเป็นแถบบบ บ้านนี้เลยลองเปลี่ยนสบู่ที่เดิมที่ใช้เป็นสบู่เด็กก็ช่วยได้บ้างค่ะ

คันตอนไตรมาสแรกค่ะ หลังอาบน้ำอยากเกามาก แต่ต้องอดใจไว้ กลัวเป็นแผล กลัวแสบ ทำได้แค่ขยี้เสื้อเอา 😆

คันเหมือนกัยจรา หนักสุดคันทั้งตัวเลย คันตั้งแต่ 18สัปดาห์ จนตอนนี้24 สัปดาห์ แรวก้ยังม่หาย

คันค่ะ 15w+3d ไม่มีอาการคัดตึงเต้านมนะคะ แต่คันหัวนมมากๆๆ โดนไม่ได้เลยเจ็บจี้ดๆด้วยค่ะ

ทั้งคัน ทั้งเกาเลยค่ะ เกาจนจะเเตกยุแล้ว อาศัยทาวาสลีนช่วย บรรเทาเอาค่ะ เจ็บมากด้วย

คันช่วงไตรมาสแรกค่ะ พยายามไม่เกา ใช้สบู่เหลวของเด็กและขยันทาออย ช่วยได้เยอะอยู่

แม่บ้านนี้ก็เปนค่ะคันอยู่ข้างขวาข้างเดียวค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้11สัปดาห์+3ค่ะ

ของเราแตกแล้วก็คันที่เต้า ใครเคยเป็นแล้วรอยแดงๆที่แตกหายไหมคะ หลังคลอด

คันยิกๆเรยค่ะเกามันก้ไม่หาย14+5ไห้เเฟนเกาไห้จนเเฟนเมื่อย ทำไมมันถึงคัน

เราทั้งลอกทั้งคันเลยค่ะ ตอน2-3เดือน ตอนนี้จะ8เดือน ไม่ค่อยคันแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan