16 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอบอกให้ทานบำรุงเลือดหลังอาหาร เช้า และเที่ยง แคลเซียม ก่อนนอนค่ะ ของเราหมอไม่ให้ทานยาพร้อมกันค่ะ ยามันจะไปตีกัน

เราค่ะ ทานบำรุงเช้า1เม็ด เย็น1เม็ด แคลเซียมทานก่อนนอน1 เม็ด แต่เดี๋ยวนี้ตอนเย็นทานบำรุงกับแคลเซียมพร้อมกีนเลยค่ะ ลืมบ่อย

บ้านี้กินแคลเซียมยาบำรุงคู่กันตอนหลังอาหารเช้าส่วนตอนเยนกินแคลเซียมอีกเม็ดเดียวค่ะ

หลังอาหารเช้า แคลเซียม หลังอาหารเย็น ยาบำรุงค่ะ แต่เคยมีกินผิดสลับกันวันนึงค่ะ

TapFluencer

ทานหลังอาหารเช้า แคลเซียม1เม็ด และบำรุงเลือดทานหลังอาหาร เช้า/เที่ยง/เย็น 1เม็ด

VIP Member

บ้านนี้กินแคลเซียมหลังอาหารเช้า,เย็น บำรุงเลือดกินหลังอาหารเที่ยง

เรากินบำรุงเลือดเช้า กลางวัน เย็น แต่แคลเซียมกินแค่ตอนเย็นจ้า

แคลเซียม หลังอาหารเช้า ยาบำรุง ก่อนนอน หมอสั่งให้ทานแบบนี้ค่ะ

หมอสั่งให้เราทานแคลเซียมหลังอาหารเช้า1 บำรุงก่อนนอน1

กินคนละเวลาจร้า ...วิตามินเช้า แคลเซียมเย็น