63 Các câu trả lời

แม่เราท้องน้องชายสองคนอยู่ซ้ายมาตลอดพอตัวเราเองมีน้อง น้องก็อยู่แต่ด้านซ้ายตั้งแต่3-4เดือนกว่าๆ พอซาวด์ปุ๊บเจอเป็นพวงเลยจ้าาาาาบ้านนี้อยู่ซ้ายได้ผช.คะแม่ ***แล้วแต่ความเชื่อนะคะแม่***

จ้าแม่ บ้านนี้ก็รอลุ้นอยู่จ้า

น้องดิ้นทั่วท้องค่ะ เข้า8-9เดือน น้องจะอยู่ฝั่งซ้ายมากกว่า แม่บ้านนี้ได้น้องผู้หญิงค่ะ น้องโก่งตัวฝั่งซ้าย เท้าน้องถีบฝั่งขวา 😂😂

จ้า

VIP Member

อย่าไปเชื่ออะไรที่พิสูจน์​ไม่ได้แม่อยากรู้​ไปหาหมอทำอัลตร้าซา​วน์​ดีกว่า​ หรือเจาะเลือดดูโครโมโซมเพศเลยดีกว่า

จ้าแม่

ไม่จริงค่ะ​ บ้านนี้ตัวน้องอยู่ซ้าย​ ผู้ชายค่ะ​ แม่ว่าไม่เกี่ยวนะคะว่าซ้ายขวาได้ชายหรือหญิง

ของบ้านนี้น้องอยู่ด้านขวาค่ะมีแต่คนบอกว่าจะได้ชาย

ไม่จริงค่ะนี่ซาวแล้วเพศหญิงน้องอยู่ด้านขวาตลอดเลยเวลาโก่งตัวทีนี้ท้องเบี้ยวเลยคร่า

บ้านนี้ก็อยู่ขวาค่ะแต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

อันนี้ไม่รุ้นะว่าจริงมั้ยเเต่เค้าบอกว่าถ้าได้ผู้สาวจะดิ้นเบาๆ ถ้าผู้บ่าวจะดิ้นเเรง

จ้า

ไม่รู้จริงป่าว แต่ของเราเอนไปทางซ้าย หญิง แต่มันบอกเพศไม่ได้หรอกคะ ฝั่งไหนเพศอะไร

จ้า

น้องก็อยู่ทุกด้านแหล้ะค่ะ ท้องแค่นี้เอง น้องไม่รู้ด้วยซ้ำว่าตัวเองหญิงหรือชาย

จ้า

บ้านนี้คง 2 เพศค่ะ ซ้ายทีขวาที บางวันอยากเป็นชายบางวันอยากเป็นหญิง 55555

จ้า555

บ้าน​นี้​ดิ้นทั่วท้องทั้ง2​ท้อง​ค่ะ​คนโต​ผู้​ชา​ย​คนที่​2​ผู้หญิง​

จ้า

Câu hỏi liên quan