4 Các câu trả lời

หมอจะให้ยามาสอดจ้า เจอตกขาวตอนใกล้คลอดแต่ไม่มีอาการคันเลย เจอคุณหมอกระตุ้นปากมดลูก แล้วเจอตกขาวหมอจัดยาให้มาสอด 3 วันจ้า ไปปรึกษาคุณหมอนะคะ

ขอบคุณนะคะ

ตกขาวมีได้ในช่วงท้อง แต่ไม่ควรเปลี่ยนสี มีกลิ่น หรือคันค่ะ พบหมอค่ะ ไม่เกี่ยวว่ามีเพศสัมพันธ์ค่ะ การอับชื้นทำให้ติดเชื้อได้ค่ะ

ควรพบหมอค่ะ

ตกขาวเรื่องปกติ เเต่ถ้าตกขาวติดเหลืองมีกลิ่นนิดๆ เเสดงว่าติดเชื้อรีบหาหมอตรวจ

มีกลิ่น เเล้วก็คัน จ้า ขอบคุณนะคะที่เเนะนำ

Super Mum

หาหมอดีไหมคะ เสี่ยงติดเชื้อค่ะ ถ้าตกขาวมีกลิ่น

ขอบคุณนะคะ จะรีบหาหมอจ้า