36 Các câu trả lời

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง เครื่องสำอางไม่เคยแตะ แป้งไม่เคยเข้าหน้า 5555 หน้าดำเหมือนคนโดนของ สิวขึ้น ผิวก็ดำไม่ใช่แค่หน้า ล่าสุดผู้หญิง100% 5555 งงมาก คนทักผช มาตลอด

ตรงกันข้ามทุกอย่างเลยจิงๆ 555555 ตอนนี้แม่กี่เดือนละคะ ของเรา22week ละ .. เครื่องสำอางค์ ไม่ใช้เลยเหมือนกัน ใช้แต่ครีมกันแตกลาย palmer ไม่รู้ท้องจะแตกมั้ยน้อ

เราหน้าดีมาก ไม่มีสิว ฝ้า ผิวสวยกว่าตอนไม่ท้อง เราได้ลูกชายจ๊าาา .. มีแต่คนทักว่า ผู้หญิงแน่ๆ 5555 แม่สวยไม่โทรมเลย

ตรงข้ามกันชัดๆ 555555

ไม่จริงหรอกค่ะตอนแรกมีคนทักแม่หน้าใสไม่มีสิวเลยได้ลูกสาวแน่ๆแต่หมอซาวแล้วได้ลูกชายอวัยวะเพศชัดเจน

VIP Member

ใม่เกี่ยวน้ะค้ะ ขึ้นยุวกับฮอโมน ของแต่ล้ะคล บ้านสิวเห่อขึ้นหน้า แต่ผิวใสขึ้น ใด้ลูกสาวค้ะ

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ บ้านนี้อาการออกไปทางผู้ชายใครๆก็บอกได้ลูกชาย พอไปซาวด์​ได้ผู้หญิง​ค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้หน้าไม่มีสิวหน้าไม่โทรมปกติทุกอย่าง ไปไหนแต่งหน้าตลอด ได้ผู้ชายจ้า

VIP Member

บ้านนี้โทรมยังกะคุณป้า สิวขึ้นทั้งหน้าและหลัง สรุปผญ.จ้า5555 ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนล้วนๆเลย

ไม่จริงจร้า แม่บ้านนี้มีแต่คนทักหน้าใส ผิวขาว จะได้ลูกสาว ไปซาวด์แร้วได้ลูกชายจร้า

ไม่จริงจ้า บ้านนี้หน้าใส กว่าตอนไม่มีน้อง มีแต่คนทักว่าลูกสาว แต่ได้ลูกชายจ้า

สลับกันค่ะแม่ ถ้าผู้ชายแม่จะหน้าใสมาก ถ้าลูกสาวสิวเยอะ ส่วนใหญ่จะแบบนี้

Câu hỏi liên quan