12 Các câu trả lời

5555ว่างั้นเหมือนกันค่ะแม่ ก่อนท้องหนัก53ตอนนี้8เดือนแล้วหนัก61ล่ะ เปนคนตัวเตี้ยเข้าไปอีก ดีนะท้องไม่ใหญ่เท่าไร 😂😂😂😂

เราสูงมาก เลยดูไม่อ้วนตุ๊ต๊ะค่ะ ตอนนี้28วีคแล้ว ใกล้ความจิงแล้ว😁😁😁😁

ระวังน้ำคร่ำเยอะเกินไปแท้งได้นะคะ ท้องใหญ่เกินอายุครรภ์ใช่ว่าจะดี

ค่ะ ตอนนี้28วีคแล้ว ไม่ได้ชอบท้องใหญ่ๆเลยค่ะ อึดอัดเดินเหมือนคิงคองขึ้นทุกวันแล้ว

20+1แล้วค่ะแม่ ตอน4เดือนพุงออกเยอะมากค่ะแม่ยังมีคนทักเลย

ถ้าแม่ลดลงน่ะ ตอนนี้กินมากกว่าเดิมอีก

ต้องคุมอาหารนะคะ เดี่ยวโดนเจาะเบาหวาน

โดนเจาะแล้วค่ะ ผ่านฉลุย ตอนนี้28วีค

14วีค เท่ากับท้องแม่เลยนะเนี่ยของแม่22+5

ตอนนี้28วีคแล้วค่ะ เจ็บช่วงล่างไปหมด เดินเหมือนคิงคองขึ้นทุกวันล่ะ ไม่โอเคเลย🤣🤣🤣🤣

เค้าก่อนท้อง 58 ตอนนี้20+5 นำ้หนัก59ละค่ะ

ไตรมาสสามเตรียมตัวน้ำหนักพุ่งเลยค่ะ😂😂😂😂

ท้องเท่าเค้าเลย ตอนนี้ 30+3 w แล้ว😂

😍😍😍😍😍

สี่เดือนกว่าพุงเน้นๆคะแม่😆😆

รุ้สึกสบายใจ🤣🤣🤣🤣

VIP Member

ท้องใหญ่จริงด้วยคะ

ไม่ดีค่ะ ท้องเล็กๆอ่ะดีแล้วเจ็บช่วงล่างรับน้ำหนักเยอะ😅😅😅😅

25w ขนาดเป็นแฝดนะ5555

อยากได้น้องแฝดแบบนี้จังเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan