42 Các câu trả lời

ไม่แบนค่ะแม่ บ้านนี้ก็หัวแบบนี้เลย น้องผช ค่ะ น้องหัวสวยตั้งแต่คลอดอยู่ รพ

หัวสวยค่ะแม่ เราโชคดีเนอะที่หัวลูกสวย

VIP Member

ลูกบ้านนี้หัวก็เป็นแบบนี้เลยค่ะ มีแต่คนทักว่าหัวสวย

พอคนทัก เราคนเป็นแม่ก็ไม่สบายใจอะเนอะ😂😂

ไม่แบนค่ะ สวยซะด้วยซ้ำ ใครว่าคะเดี๋ยวไปตบปากให้🤣

55555 ขอบคุณนะคะ

ไม่แบนนะคะ ให้น้องนอนตะแคงทั้ง2ข้างคะแม่

แบนแบบไหนค่ะที่ถ่ายมาอาจดูไม่ออกว่าแบน

แม่ก็ไม่ทราบเหมือนกันแบบไหนเรียกแบน แต่สีคนทักมาว่าแบน

ไม่แบนค่ะคุณแม่ จับน้องนอนตะแคงนะคะ

จ้าาาา

ที่บ้านแบนกว่านี้อีกจ้า🥰🥰🥰🥰😰

ไม่แบนคะ ลูกเราก็หัวแบบนี้จ้า

ไม่แบนจ้า ลูกเราก็หัวแบบนี้นะ

ไม่แบนนะคะ อย่ากังวลเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan