21 Các câu trả lời

ท้องเล็ก หรือใหญ่แม่ไม่ต้องกังวลค่ะ ขอแค่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์

หนูก็ท้องเล็กเหมือนกันค่ะพี่ ยิ่งท้องที่2แล้วอย่าคิดมากเลย

บ้านนี้ตอนนี้ 37w ท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่น้ำหนักลูกปกติ

เล็กใหญ่ไม่สำคัญเลยค่ะ สำคัญแค่ว่านน้ำหนักลูกเท่าไหร่

ลูกอาจตัเล็กคะควรบำรุงนมเยอะๆลูกออกมาจะได้แข็งแรง

35w+5 ท้องแรกดูท้องเล็กเหมือนกันเรยค่ะ

เราคนนึงที่ท้องเล็กค่ะ แต่พอคลอดลูก3000+g

ขนาดของท้องไม่สามารถบอกน้ำหนักลูกได้ อย่าเครียดนะคะ

33+2ค่ะไม่ใหญ่มากไม่เล็กมากค่ะ

ท้องแรกเหรอค้ะ

Super Mum

ไม่เล็กนะคะ