416 Các câu trả lời

ฟักทองกับน้ำเต้าหู้​ค่ะ เคยกินแล้วอ้วกออกมา กินไม่ได้อีกเลยค่ะ

1.ปลาแซลมอน 2.ลาบดิบ ค่ะทานไม่ได้เลยแม้เพื่อนว่าจะอร่อยขนาดไหนค่ะ

อาหารทานได้ทุกอย่างถ้าพูดถึงผลไม้อะโวกาโดทานไม่ได้เรยอ้วกแตก

แกงจืดมะระจ้า เขากินแล้วขม ทางนี้กินแล้วเปรี้ยวปากจะอ้อกทุกที

เต้าหู้ยี้เกลียดที่สุดตั้งเเต่เด็กๆมาเเล้วเเค่กลิ่นก้อสยิ่ว

พวกที่มีเครื่องใน.หรือเนื้อวัวหรือว่าที่หนังมันเป็นสีเข้มๆ.

VIP Member

เนื้อแกะค่ะ พยายามลองกินกับแฟนหลายรอบละแต่ไม่ไหวเหม็นจริงๆ

น้ำพริกแมงดา ลองกินหลายรอบ ไม่เคยรอดเลยค่ะ ไม่ชอบกลิ่นแมงดา

เนื้อแบะปลาโอจ้า ก่อนท้องกินได้พอท้องแม่กินไม่ได้เลยจ้า

พิซซ่าคะ เกิดมาลองกินแค่ครั้งเดียวและไม่เคยกินอีกเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan