6 Các câu trả lời

หน้าตาน้องน่าชังน่าเอ็นดู เป็นแรงใจให้แม่ได้เยอะเลย นับถือจริงๆค่ะ ส่วนตัวต้องคอยมีคนช่วยบ้างทุกวัน แต่ถ้าสถานการณ์จำเป็นก็คงต้องทำให้ได้ อย่างนี้ต้องเข้าเต้าอย่างเดียวเลยใช่มั้ยคะ น่าจะสะดวกที่สุด เอาใจช่วยนะคะ ตอนนี้ลูกชายเรา 3 เดือนกว่าแล้ว สบายขึ้นเยอะ

ของหนูแฟนทำงานคะ เลยเลี้ยงคนเดียวแรกๆก็เหนื่อยสุดพอตอนนี้ก็ดีขึ้นกว่าเดิมหน่อยคะ

แม่ทานเยอะๆไว้เลยคะ จะได้มีพลังเดือนแรกแม่จะได้นอนน้อย แล้วจะค่อยๆเปลี่ยนแปลงไปตามวัยเขา แต่ขอแค่ลูกเราแข็งแรง สดใส ร่าเริง กินเก่ง หลับดี เป็นพอคะ บ้านนี้ 4 เดือนแล้วคะ เป็นกำลังใจให้แม่นะ✌✌❤❤

ขอบคุณนะคะแม่ สู้ๆเหมือนกันนะคะ♥️🙏

สู้ๆนะคะ เลี้ยงลูกถึงจะเหนื่อยแต่ก็มีความสุข แบ่งเวลาให้ลูกให้ตัวเองได้พักผ่อนสักเล็กน้อยก็ยังดี เป็นห่วงสุขภาพคุณแม่คะ

คะแม่ เช่นกันนะคะ☺️

บ้านนี้ก็เลี้ยงคนเดียวอาศัยเปิดกูเกิ้ลเหมือนกันค่ะ สู้ไปด้วยกันค่ะเเม่😍✌🏼

กูเกิ้ลผู้รู้ทุกอย่างคะแม่😂

ไม่มีใครช่วยเลี้ยงเหรอค้ะ

แล้วไม่มีคนช่วยเลี้ยงเหรอคะ

เจ้าอ้วน♥️♥️

♥️♥️♥️♥️