27 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะครับ ของผมกำหนด ธ.ค.เหมือนกัน แต่เช้านี้ภรรยาน้ำเดินมีมูกเลือดปนนิดๆ แต่ตอนนี้หมอให้นอน รพ. ให้ยาเร่งคลอด ลุ้นว่าจะคลอดคืนนี้หรือพรุ่งนี้

ขอบคุณครับ

36+1 วีค ธีมธันวา เหมือนกันจ้า ท้องแข็งบ่อย ปวดท้องน้อย เจ็บขาหนีบ ปวดหลังอยากแตกแล้ว กำหนดคลอด18ธค. ยังไม่รู้เพศน้องเลย

จริงๆเรากำหนด 17 ธค จ้า แต่ตั้งแต่ท้องแรกแล้วออกมาตอน36สัปดาห์ พอท้องสองยิ่งเร็วขึ้นค่ะ

น่าชังมากกค่ะเเม่ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะะ บ้านนี้กำหนด 9 ธ.ค แต่อยากแตกแล้วเหมือนกันน 🥺🤣

35 วีค 2 วันค่ะ ตอนนี้ปวดท้องมากๆ แต่ปากมดลูดยังไม่เปิดเลยต้องทนก่อนค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะลูก

ขอบคุณคร๊า บ้านนี้น้ำเดินค่ะเลยได้คลอด

บ้านนี้34+6เมื่อเช้ามีมูกปนเลือดแล้วคะ แต่ยังไม่มีอาการอย่างอื่นเลย อยากแตกแล้ว

เดี๋ยวก็ใกล้แล้วละค่ะ

ยินด้วยคะแม่น้องกี่โลคะ บ้านนี้ก็คลอด 35+4 2,770 ตอนนี้3เดือน7โลแข็งแรงมากค้า

น้อง 2530 ค่ะแม่ ขอบพระคุณมากค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าแม่ บ้านนี้ 35+1 มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

อีกไม่นานเดี๋ยวได้เจอตัวเล็กแล้วคร๊า สู้ๆ

ยินดีด้วยค่ะ 20ธันวาพึ่งจะ35+6อยากเห็นหน้าลูกแล้วเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เดือนธันวาแต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

น่าชังมากเลยค่ะแม่...กำหนดคลอดวันไหนค่ะ...แล้วน้องหนักกี่โล

Câu hỏi liên quan