42 Các câu trả lời

คุณแม่เก่งมาก น่ารักน่าชังจริงๆ ขอให้แข็งแรงคุณแม่และคุณลูกนะจ้า

ขอบคุณมากๆค่ะแม่

ขอถามหน่อยค่ะ คุณแม่บำรุงอย่างไรค้ะ ตามหนักน้องดีขนาดนี้

คุณแม่ทานอาหารหลากหลายค่ะ ไม่เน้นทานอย่างเดียวไม่ทานปริมาณที่มาก เนื้อสัตว์ ไข่ นม ผัก ผลไม้ เน้นอาหารที่มีประโยชน์ ที่ให้ลงลูกไม่ลงแม่ และที่สำคัญไม่เครียด พักผ่อนให้เพียงพอ เพราะมันสำคัญต่อการเจริญเติบโตของเด็กในครรภ์ค่ะ 🥰🥰

น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ..เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ.

ขอบคุณค่ะแม่

จ้ำม้ำมากเลยค่ะ แม่เก่งมากคลอดเองด้วย

น้องน้ำหนักดีจังค่ะแม่บำรุงยังไงค่ะ

แม่เน้น เนื้อ นม ไข่ จ้า หาข้อมูลอาหารไหนกินแล้วลงลูกคุณแม่ก็ทานค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชังมากค่ะ

น่ารักมากผมดกด้วยยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่ น่ารักน่าชัง

Super Mum

แก้มมมมม 😘😘 ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณครับแม่

แก้มยุ้ยเลย💕 ยินดีด้วยจ้า

Câu hỏi liên quan