21 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้อีซี่เทป เบบี้เลิฟค่ะ ไม่กล้าใข้แบบหน่าๆของมามี่ เพราะเวลาแพมเพิสเก่าเต็มบางทีเปลี่บนให้นางไม่ถึงนาทีนางอึใส่ค่ะ คือแบบ ลูกกกก ทำไมทำงี้ แผ่นเดิมมันเต็มอยู่ตั้งนานไม่อึ มาอึตอนเปลี่ยนแผ่นใหม่ให้

น้องบ้านนี้ใช้มามี่โพโคค่ะ ตอนแรกใช้เบบี้เลิฟแล้วผื่นขึ้นค่ะ แล้วแต่เด็กด้วยนะคะคุณแม่ว่าเขาจะแพ้หรือไม่แพ้ยี่ห้อไหน

VIP Member

น่าจะแล้วแต่เด็กด้วยนะ​ลูกเราใช่ไม่ถูกทั้งสองยี่ห้อเลย​ ใช้กูนค่ะ​ เปลี่ยนหลายยี่ห้อเลย

ถ้าน้องจะใส่ช่วงแรกเกิดแนะนำเบบี้ nb ราคาเบาเปลี่ยนบ่อยคะน้องอึบ่อยวันละ 10+

VIP Member

มามี่ค่ะ ลองใช้เบบี้เลิฟโกลแพ้น กับ มามี่ดรายสกิน มามี่ซึมซับดีก่าค่ะ

ผมว่าแล้วแต่คนครับ​ ส่วนตัวผม​ 2​คนที่ผ่านมาก็ใช้มามี่เป็นหลักครับ

ส่วนมากอยู่ที่เด็กหรือป่าวค่ะบางคนใส่แล้วแพ้บางคนใส่แล้วไม่แพ้ค่ะ

เคยใช้ทั้งสองแบบ ดีทั้งสองแบบค่ะ แต่เบบี้เลิฟราคาเบากว่านิดนึง

แล้วแต่รุ่นนะคะไม่ว่าจะยี้ห่อไหนรุ่นtop ราคาสูงคุณภาพก็ตามราคา

ส่วนตัวเราใช้เกือบทุกยี่ฮ้อ ลองไปเรื่อยเพราะลูกเราไม่แพ้จ้า

Câu hỏi liên quan