81 Các câu trả lời

เป็นรูปผลงานของเด็กชายธาม...วัย 2.5 ขวบ....นักเรียนเตรียมอนุบาลตัววุ่นวายของแม่😂😂

เก่งแล้วค่า 🥰

รูปแมวเหมียวมานอนเฝ้า แต่ไม่นอนทับท้องนะคะ เหมือนน้องรู้ว่ามีน้องในท้อง

ของเราทับเลยค่ะ🤣

น้องญาดาค่ะ ครบ3เดือนวันนี้ค่ะ หยอกเก่ง ยิ้มเก่ง หัวเราะเก่งมากกก

รูปล่าสุดตอนนี้หลับบนอกแม่ไปเลยค่ะ #น้องปัณณ์ เด็ก2เดือน6วัน🥰❤️

ปกติจะมีรูปลูกทุกวัน แต่ล่าสุดรูปนี้ โหลดวิวสวยๆ สบายตา สบายใจ

ภาพล่าสุดคือแชทของคนที่ได้ขึ้นชื่อพ่อของลูกค่ะ 🥲

กอดๆค่ะเเม่ รักตัวเองจะไม่เจ็บปวดจากอะไรทั้งงั้น เจ้าตัวเล็กอยู่ในท้อง ไม่คิดมากนะคะ สู้ๆ 🤍🤍💗

น้องดอลลาร์โทรหาคุณยาย คุณยายโชว์รูปที่พกติดตัวให้ดูครับ

วัยรุ่น6เดือนเรียกแต่ป่ะป๊ากับหม่ำๆ🤦🏻‍♀️

รูปล็อตเตอรี่ค่ะ หาเงินเลี้ยงเจ้าตัวเล็ก

หนูไม่ค่อยดิ้นเลยแม่ 1เดือน21วันแล้วค้าบ😍