2 Các câu trả lời

ของเราก็เป็นค่ะตอนท้องได้ 14w กินข้าวเช้าแล้ว พอ 11 โมงออกไปซื้อข้าว นั่งรอสักพัก เริ่มร้อน เหงื่อออก ตาเริ่มมัว หายใจถี่ ก็เลยลุกไปขอยาดมจากแม่ค้า แต่ไม่ทันล้มลงก่อนค่ะ ดีที่จับถังน้ำแข็งไว้ทันเลยไม่เป็นอะไรมาก หลังจากนั้นก็น็อคเลยค่ะ เจ้าของร้านบอกเห็นอาการแย่มาก หน้าซีดลงๆ ตัวเหลือง ไม่ได้สติ เลยส่งไปรพ.นอนพักฟื้น 3 ชม. หมอเจาะเลือดให้บอกว่าน้ำตาลในเลือดน้อย แล้วก็เลือดของเราจางลงเหลือแค่ 30% จากที่ฝากครรภ์ครั้งแรก 33% ค่ะ หลังจากนั้นมาไม่ออกห้องเลยค่ะกลัวว่าจะไม่โชคดีเหมือนครั้งนั้น ตอนนี้ท้องได้ 17w6d แล้วค่ะ

ขาไปหมดแขน