สะสมคะแนนรอไว้เลยจ้าแม่ ๆ

มันส์มันส์Monday เรายังไม่หายไปไหนนะคะ เตรียมพบกันใหม่เร็ว ๆ นี้พร้อมกับกิจกรรมดี ๆ อีกมากมาย รีบสะสมคะแนนรอกันไว้เลยจ้า เนื่องจากระบบการจัดส่งของรางวัลของเราเกิดความขัดข้องจึงทำให้การจัดส่งของรางวัลต่าง ๆ ในปีที่ผ่านมามีปัญหาและแม่ ๆ ได้รับของรางวัลล่าช้าไปมาก ขณะนี้เราจึงอยู่ในช่วงจัดการระบบเพื่อให้แม่ ๆ ได้รับของรางวัลรวดเร็วขึ้น แล้วหลังจากนี้เราจะกลับมาจัดกิจกรรมสนุก ๆ ให้คุณแม่ได้ร่วมเล่นเหมือนเดิมค่ะ สำหรับแม่ ๆ ที่แลกของรางวัล หรือ ชนะกิจกรรม มันส์มันส์ Monday มาในปีที่แล้วแต่ยังไม่ได้รับของรางวัลรบกวนอดใจรอกันอีกนิดนะคะ เรากำลังเริ่มทยอยจัดส่งของที่ตกค้างทั้งหมดอยู่ และทีมงานต้องขออภัยอีกครั้งกับความผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan