อึดอัดแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว

ภาพบน 28 วีค ภาพล่าง 34+5 วีค ตอน 28 ว่าโตแล้ว ตอนนี้โตยิ่งกว่า จะโตไปกว่านี้อีกมั้ย อิแม่เดินไม่ไหวแล้วจ้าาาา

อึดอัดแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว
147 Các câu trả lời

ต่อจากนี้จะโตไม่มากคร้า และจะมีอาการท้องหดลงมาเรื่อยๆด้วย

แฝดรึป่าวค่ะแม่ ท้องโตมากเรย แข็งแรงทั้งคุนแม่คุนลูกน่ะค่ะ

5y trước

ขอบคุนมากค่ะ

ท้องใหญ่มากแม่ ไม่แตกด้วยนะ ใช้ครีมบำรุงอะไรค่ะ

ผญ หรือ ผช คะ ท้องใหญ่มาก ขอให้แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

5y trước

ญ ค่ะแม่ ขอบคุนมากๆค่ะ

คุณ​แม่ท้องโตมาก​ ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยแข็งแรงนะคะ

5y trước

ขอบคุนคร้า

แม่ท้องใหญ่มากคะ บ้านนี้ตอน28w ท้องยังออกไม่มากเลย

Thành viên VIP

ผชแน่เรยค่ะท้องแหลมตอนท้องลูก2คนก้อไหย่แหลมแบบนี้

ท้องโตมากค่ะ 😍 บ้านนี้26+4ท้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ 😂

เหมือนกันเลยค่ะไปไหนมีแต่คนบอกว่าท้องใหญ่😫

ท้องใหญ่มากแม่อึดอัดแทนเลยทีเดียว😂✌️สู้ๆคะ

Câu hỏi liên quan