20 Các câu trả lời

หมอไม่รู้ ถามป้าข้างบ้านเลยจ้าาา 555+ เม้นนี้เน้นฮานะคะ ถ้าหมอไม่รู้คนอื่นก็ไม่สามารถรู้ได้จ้าาา

VIP Member

บ้านนี้ 32 วีคค่ะหมอซาวให้ก็ยังไม่แน่ใจว่าผู้หญิงรึผู้ชาย ตอนนี้ซื้อของสีกลางๆมาเตรียมซักแล้วค่ะ

บ้านนี้37w ยังไม่รู้เพศเลยคะ รอลุ้นตอนคลอดเอา ตื่นเต้นดี อยากได้ลูกสาวคะ

เหมือนกันเลยคะทั้งบ้านอยากได้ลูกสาว

เมื่อพ่ออยากรู้เพศลูก ตั้งใจไปดู หันหลังให้นอนนิ่งเลยจ้าา😅

นอนหันหลังสะขนาดนี้55​ ไม่เห็นเรยจ้า​ ลุ้นตอนคลอดนะคุณแม่555

บ้านนี้33+5แล้วยังไม่รุ้เพศเลยรอดูตอนคลอดทีเดียวจร้

รอบหน้าไปซาวไหมนะค่ะ รอบนี้มองไม่เห็นค่ะ

น้องอยากให้คุณแม่ลุ้นตอนคลอดแน่ๆเลยค่ะ😆

ภาพนี้น้องหันหลังคะ..ไม่เห็นเพศ

น้องหันหลังคร้า มองไม่เห็นเพศ

Câu hỏi liên quan