5 Các câu trả lời

TapFluencer

ท้องแข็งกับลูกโก่งตัวต้องแยกกันนะคะ ถ้าท้องแข็งคือแข็งทั้งท้องแข็งทุกชั่วโมงหรือถี่มีอาการปวดร่วมด้วยอันนี้คือต้องรีบไปหาหมอ

ครับขอบคุณครับ🙏🙏

TapFluencer

ส่วนลูกโก่งตัวจะแข็งแค่บริเวณนั้นแปปเดียวหายส่วนอาการจี๊ดเราก็เป็นค่ะหมอบอกน้องกลับหัวแล้วมดลูกขยายมันจะรู้สึกได้บ้างค่ะ

ขอบคุณครับ

เค้าเป็นบ่อย จะเจ็บท้องข้างขวาล่าง มันจะจี๊ดๆแปล๊บๆ เหมือนอะไรจะขาดมันรู้สึกตึงๆ ถ้าเดินท้องจะแข็ง เค้าเป็นบ่อยค่ะ

ครับขอบคุณครับ🙏🥰

ยืนนานและเดินทั้งวันจะเป็นค่ะ ต้องนอนพักผ่อนเยอะๆค่ะแบบนี้ ท้องแข็งบ่อยอันตรายค่ะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะ

ครับขอบคุณครับ แฟนผมเขาทำงานเดินเติมของมั่งยืนเคาน์เตอร์คิดเงินบ้าง วันนั้นท้องแข็งเจ็บจี๊ดๆไปหาหมอหมอแค่ซาวด์ดูเฉยๆครับแต่เขาก็ไม่พูดอะไร

ลองให้หมอตรวจดูนะคะ ถ้าเจ็บจี๊ดๆ

ครับขอบคุณครับ

Câu hỏi liên quan