27 Các câu trả lời

ให้ขึ้นเข้มๆก่อนค่อยไปก็ได้จร้าถ้าจางๆอยู่อายุครรภ์ยังน้อยมากอยุ่น่ะ

พอรู้ว่าขึ้น2ขีดก็ไปฝากครรภ์เลยค่ะแม่ ไปรับยามาบำรุง

ไปตอน 6w คะถึงจะเจอถุงตั้งครรภ์ หัวใจเต้น ถุงไข่แดง

ตอนรู้ว่าตรวจขึ้น2ขีด วัดถัดไปก็ไปฝากครรภ์เลยคะ

บ้านนี้ฝาก4 wคะ แม่ไปฝากได้เลยคะหมอจะตรวจอีกที

ฝากได้เลยค่ะ แต่จะรับไหมแล้วแต่กฎแต่ละที่ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้พอรู้ว่าขึ้น 2 ขีด ก็ไปพบคุณหมอเลยคะ

บ้านนี้ฝาก 5วีค ค่ะ ไปฝากมาวันนี้เลยค่ะ

บ้านนี้ตรวจแล้วรู้ว่าท้องไปเลยค่ะ

ตรวจเจอก็ไปฝากเลยค่ะจะเอายามาทาน