34 Các câu trả lời

รีบพาไป รพ.พร้อมสมุดสีชมพูเลยคะ แพ้วัคซีนคะ อาจมีภาวะอื่นแทรกซ้อนคะ

VIP Member

แบบนี้อาจจะแพ้นะคะ แนะนำคุณแม่พาน้องกลับไปหาหมอดีกว่าค่ะ

น้องแพ้วัคซีนค่ะถ้ามีผื่นเป็นปื้นๆตามตัวต้องหาหมอด่วน

ขอบคุณ​มากค่ะพาไปหาหมอแล้วค่ะ​ ได้ยาแก้แพ้มาค่ะ

แพ้วัคซีนหรือเปล่าไปหาหมอยังคะน้องเป่นไงบาง

VIP Member

คุณแม่ไปพบคุณหมอดีกว่าค่ะ เผื่อน้องเป็นอะไร

VIP Member

ไม่เคยเลยค่ะ น้องมีอาการอย่างอื่นอีกไหมค่ะ

VIP Member

น่าจะแพ้วัคซีนนะคะ ต้องไปหาหมอด่วนเลยคะ

โพสที่3แล้วค่ะที่เห็น แอบหวันใจเลยค่ะ

น่าจะแพ้วัคซีนแน่เรยนะค่ะแม่ทำไมแพ้กันหลายคนเรย

แพ้วัคซีนรึป่าวค่ะ หาหมอด่วนค่ะแม่

Câu hỏi liên quan