103 Các câu trả lời

ท้องแรกท้องสองได้ชายทั้งคู่ไม่เคยเป็นเลยพอท้องสามนี้เป็นแบบนี้แม่แม่คิดว่าอาจจะได้ลูกสาวไหมค่ะหรือจะเป็นชายค่ะเพราะเห็นแม่หลายคนเป็นแบบนี้จะได้ชายกันค่ะ

เคยเป้นค่าตอนท้อง4เดือน..สิวขึ้นเยอะ..คอด้วย..ตอนนี้เบาแบ้วสิวไม่มี..หน้าไม่เคยใช่ครีมน่าค่า..คอด้วย...เป้นคนใช้สบู่สมุนไพรอาบน้ำและล้างหน้าค่า

เป็นค่ะแต่เป็นตอนแปดเดือนกว่าใกล้ๆครบกำหนดพึ่งจะขึ้นเยอะบริเวณเดียวกับคุนแม่เรยค่ะเป็นแผลเปนจุดดำๆชอบเกาแต่เดี๋ยวคงหายค่ะแม่ถ้าคลอดแร้ว

เกาเหมือนกันค่ะ😁

ของเราผื่นร้อนตอน4เดือน คันเกาจนเป็นแผล พังกว่าเจ้าของกระทู้เยอะเลยค่ะ เป็นรอยแผลเป็นกันไปเลย ทั่วหลัง และ ต้นขาหลายงูเหลือมกันทีเดียว

😭😭😭

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ท้อง3แล้วไม่ค่อยตกใจ พอคลอดมันก็จ่ะหายไปค่ะ เราก็ต้องบำรุงตัวเองไปในตัวด้วนะค่ะ✌️✌️ ตอนนี้ก็เป็นอยู่ค่ะ😂

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนท้องขึ้นเยอะมากกกกทั้งหน้าทั้งหลัง พอคลอดแล้วหายเงียบเลยค่ะ เหลือแต่รอยด่างดำเอาไว้ดูต่างหน้า

ของเราก็เป็นตอนนี้ทั้งหน้าอกและข้างหลังตกเก็ดดำลายไปหมดแถมลำคอรักแร้ก็ดำไปด้วยขี้เหร่มากยังดีที่มันไม่บุกขึ้นหน้า

เหมือนกันค่ะ

ของเราเป็นเยอะกว่านี้ แถมสิวหัวไหนที่หายเป็นรอยดำไม่หายเลย แนะนำชื้อ อ๊อกชีเคียว มาชีดหลังนะค่ะหาย 220 บาท ค่ะ

เป็นค่ะ ขึ้นตอน 3 เดือน แล้วก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆเลย ตอนแรกแค่ที่หลัง เริ่มมาขึ้นที่หน้าอกกับท้องด้วยแล้วตอนนี้

เราเป็นแค่ช่วงเดือนแรกๆค่ะขึ้นตรงหน้าอก อย่าไปเกานะคะเดี๋ยวเป็นแผลเป็น เดี๋ยวก็หายจ้าหมอบอกเพราะฮอร์โมน

Câu hỏi liên quan