109 Các câu trả lời

ผู้ชายค่าาชัดมากก คุณหมอไม่ฟันธงหรอค่ะแม่ชัดขนาดนั้น5555ถ้าใช่เเนะนำเปลี่ยนหมอค้า

ภาพนี้ตอน 16 w มาแบบเดียวกันเลยค่ะ ผู้ชายค่ะ ตอนนี้ 20 w เพิ่งไปตรวจมาเห็นไข่แล้วค่ะ

ขอบคุณค่า😊

VIP Member

มีตุงๆคล้ายๆกัน น่าจะ ผช นะคะบ้านนี้หมอบอกได้ ผช ค่ะ

ไปซาวมาเมื่อวานครั้งแรงเหมือนกันค่ะ ได้ ผู้ชาย

4เดือนกว่าๆแล้วค่า

ภาพมุมเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ผช.ค้าาา

ทำไมหมอไม่ฟันธง แต่คุณแม่ทุกคน เห็นหมดเลย55

น่าจะชายของเราหมอบอกลูกสาวซาร์วตอน4เดือน

น่าจะชายคะ แต่ทำไมหมอถึงไม่ฟันธงคะแม่

คุณหมอบอกว่า ช แม่ๆว่า ช ญ คะ

ชาย แน่นอนค่ะ จู๋น้อย โผล่แล้ว😂

Câu hỏi liên quan