1 Các câu trả lời

VIP Member

หมอแผนปัจจุบันเขาก็บอกตามที่เขาตรวจวินิจฉัยด้วยเครื่องมืออุปกรณ์ที่ทันสมัยอ่ะค่ะ แต่หมอแผนโบราณแค่จับๆเฉยๆ ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่หมอแผนปัจจุบันรู้รึไม่รู้ แต่มันอยู่ที่คุณเชื่อหมอแผนโบราณ มีคนหลายคนนะคะที่ลูกเขาหลุดและกลับมามีใหม่ได้ ถ้ามดลูกคนเราตะแคงจิง คนที่เขาเคยแท้ง เขาคงกลับมามีลูกใหม่ไม่ได้หรอกค่ะ เพราะมดลูกตะแคง และอีกอย่างการแท้งลูกมันมีสาเหตุหลายอย่างค่ะ เช่น ยกของหนัก เครียด พักผ่อนน้อย ก็ทำให้แท้งได้เช่นกัน

Câu hỏi liên quan