12 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ท้อง10วีค มีขมคอพะอืดพะอม แต่ไม่อ้วกโอ้กอ้ากเลยค่ะ และ กินเก่งเวอร์วังมากเลยค่ะ555

ของเขา 7 วีค 😊😊

แล้วแต่คนนะคะ ส่วนมากแพ้ตั้งแต่เริ่มเข้าเดือน2ไปสิ้นสุดที่เดือน4 บางคนแพ้ยันคลอดก็มีค่ะ

อ่อ ขอบคุนน่ะ

บ้านนี้ไม่เคยแพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องตอนนี้16สัปดาห์ก็ยังไม่มีอาการแพ้เลยคะ

จ้า

แล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละคนค่ะ บ้านนี้30wแล้วยังไม่แพ้เลยค่ะ

เดือนแรกเราก้อไม่แพ้ค่ะมาแพ้ช่วงเดือนที่2-3

แพ้มากๆจนไม่อยากมีลูก..ท้องสองก็แพ้ท้อแท้เหลือเกิน

ของเราแพ้ตอนสัปดาห์ที่ 6 สัปดาห์ที่ 17 เริ่มหายแพ้

ของเขาตอนนี้ 7 วีคแร้ว ยังไม่รุ้สึกแพ้อะไรน่ะ 😊

ประมาณ 8 วีคค่า บางคนก็มาแพ้ช่วงท้ายๆ

ของเขาตอนนี้ 7 วีค แร่ว 😊😊

แล้วแต่คนค่ะ บางคนก็ไม่แพ้เลยค่ะ

จ้า 😊

แม่บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้เลย

จ้า

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะจนคลอด

จ้า 😊

Câu hỏi liên quan