28 Các câu trả lời

ของบ้านนี้ก็เป็นแบบนี้ค่ะ อยู่ๆก็มีเลือดไหลออกมาเยอะมากเหมือนเรากั้นฉี่ไม่อยู่ ตอน14w4d ตอนตี2 ตอนแรกคิดว่าฉี่รดที่นอนเลยรีบลุกไปเข้าห้องน้ำปรากฏว่าออกมาเป็นเลือดเยอะมากเลยรอให้ถึงเช้ากะไปหาหมอแต่เลือดหยุดไหลแล้ว (อีก2วันก็ต้องไปหาหมอแล้ว) เลยรอไปหาหมอตามที่นัดที่เดียว. หมอบอกมีอาการแท้งคุกคราม ก็เลยต้องกินยากันแท้งค่ะ พอหาหมอเสร็จน้องก็ดิ้นใหญ่เลย ประมาณว่าแม่ๆหนูยังอยู่นะสบายดี👶 แม่ก็สู้นะคะ

บ้านนี้ก็เคยเป็นค่ะ ตื่นเช้ามารีบไปหาคุณหมอทันที...คุณหมอซาวด์ดูน้องยังอยู่คุณหมอต้องฉีดยากันแท้งให้ค่ะ และตรวจภายในหาสาเหตุ

เป็นค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก เรื่องบางเรื่องควรจะรู้นะคะ ไม่ได้จะแขวะหรืออะไรเป็นแม่แล้วควรรู้ให้มากกว่านี้

เราว่าหาหมอเถอะค่ะ ท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ ออกเยอะแบบนี้อันตรายมากค่ะ

ไปหาหมอ น้องยังอยุ่ดีจร้า แต่เค้าให้กลับบ้าน หมอนัดผ่าวันศุกร์นี้คะ

ไปหาหมอเถอะค่ะ ถ้าเลือดออกเเบบนี้ไม่ดีแน่ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

ไปหาหมอด่วนค่ะอันตรายมากคนท้องไม่ควนมีเลือดนะค่ะ

ไปหาหมอค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

ไปหาหมอค่ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกจ้า

ควรหาหมอคะแม่อายุครรภ์เท่าไหร่แล้วคะ

Câu hỏi liên quan