353 Các câu trả lời

ซื้อเตรียมไว้ก็ดีค่ะ ใกล้ๆจะได้ไม่ยุ่งยาก

บ้านนี้​ 35+3 ยังซื้อไม่ครบเลย​ ขาดอีกเยอะเลย

เตรียมได้เรยคะ บ้านนี้ก็เตรียมประมานนี้คะ

VIP Member

ซื้อตอนไหนก็ได้ค่ะ​ เน้นสะดวกเราได้เลยค่า

ถยอยซื้อได้เลยจ้า จะได้ไม่หนักตอนช่วงนั้น

เตรียมซื้อเลยจ้าเดี๋ยวจะหาเดินซื้อไม่ไหว

บ้านนี้ เตรียมไกล่ คลอด น้อง สองอาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้ซื้อครบตั้งแต่เดือนที่แล้วค่ะ😂 30+2

ซื้อไว้เลยค่ะ เดี๋ยวท้องโตมากทำอะไรลำบาก

บ้านนี้เริ่มซื้อเตรียมตั้งแต่2เดือนแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan