41 Các câu trả lời

บ้านนี้แม่ก็ฉีดมาเมื่อวานจ้า 19w 2d แค่ปวดตรงฉีดนิดหน่อยจ้า

ฉีดค่ะ คุณหมอแนะนำ ถ้าอันตรายคุณหมอคงไม่แนะนำให้ฉีดค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

บ้านนี้ฉีดไปแล้วค่ะ...ป้องกันไข้หวัดใหญ่ 4 สายพันธุ์ค่ะ

บ้านนี้พึ่งฉีดค่ะ 16week เข็ดแขนนิดหน่อยๆ ฉีดไม่เจ็บค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

VIP Member

เราค่ะ ตอนท้องรับวัคซีน ก็มีตัวรุมๆๆ แค่นั้นค่ะ

ขอบคุณงับแม่

ฉีดเเล้วคะ ไม่เป็นอะไรคะ ฉีดเเล้วปกติคะ

ขอบคุณมากๆค่ะะ

ฉีดค่ะ แม่ท้องทุกคนต้องฉีดอยู่แล้วนะคะ

ขอบคุณค้าบบบ

ไม่มีผลค่ะแต่แม่จะปวดแขนมีไข้อ่อนๆ

อ่อค่ะ ขอบคุณนะคะ

ไม่มีผลค่ะแค่ปวดแขนข้างที่ฉีดเฉยๆ

บ้านนี้ฉีดคะ ปกติคะไม่อันตรายนะคะ