2 Các câu trả lời

ซื้อเตรียมไว้เลยค่ะแม่ของที่ซื้อมาต้องซักให้สะอาดก่อนไม่ใช่ว่าน้องออกมาแล้วไม่ซักผ้าเลยนี้น้องอาจจะเป็นผื่นผิวน้องบอบบางมากนะค่ะแอบช้อปในแอฟเอาค่ะคุณแม่

ซื้อเลยค่ะเขาบ่นก็ช่างเขาเผื่อคลอดก่อนกำหนดจะเตรียมไม่ทันเอาน้าาาซื้อเอาเสื้อผ้าอ้อมผ่าเช็ดตัวมาก่อนเลยซักไว้ตะกร้าใส่เสื้อน้องอย่างอื่นค่อยซื้อทีหลังเอา

VIP Member

บ้านนี้ซื้อเตรียมไว้ครบทุกอย่างเลยค่ะ สะดวกกว่าเยอะ อย่าน้อยคลอดออกมาต้องมีผ้าห่อตัวเสื้อถุงมือถุงเท้าเลยนะคะ ถ้าคลอดออกมาแล้วไปซื้อจะทันหรอ