อายุครรภ์ประมาณ15-16วีค ไปเที่ยวต่างประเทศได้ไหมคะ

พอดีสามีมีทริปไปยุโรปกลาง ชวนเราไปด้วย1อาทิตย์ สถานที่เที่ยวคือแนวธรรมชาติ มีภูเขามีเมืองบ้าง ไม่cityจ๋าเหมือนเกาหลีญี่ปุ่น ช่วงนั้นน่าจะประมาณ4เดือน เดินทางจะปลอดภัยไหมคะ หมอแจ้งว่าหลังจาก3เดือนก็เดินทางได้แล้ว แต่อยากทราบว่าความเสี่ยงของการไปเที่ยวตปท.เป็นอาทิตย์ของคนท้องมีมากน้อยแค่ไหนค่ะ นั่งเครื่อง10ชม. ขากลับกลับคนเดียว สามีอยู่ต่อค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời