4 Các câu trả lời

หาหมอเลยค่ะ อยู่ที่หมอค่ะจะเย็บให้ใหม่รึป่าวหรือจะให้สมานแผลแทนการเย็บของเราแผลฉีกค่ะหมอให้สมานแผลค่ะตอนลูกคนแรกค่ะ

ถ้างั้นไปหาหมอดีกว่าค่ะของเราเป็นตอนอยู่โรงบาลค่ะแผลฉีกแต่หมอไม่เย็บให้ใหม่ค่ะให้สมานแผลเองค่ะแต่หมอขูดแผลให้เป็นแผลสดค่ะแล้วก็สมานแผลใช้น้ำผึ้งทาค่ะใช้ด่างทับทิมผมน้ำอุ่นล้างแผลโดยการเอาแผลแช่น้ำด่างทับทิมค่ะเช็ดแผลให้แห้งแล้วก็ใช้น้ำผึ้งสมานแผลค่ะ

คุณเเม่บางคนเป็นเดือนกว่าถึงจะหายก็มีค่ะ ถ้าจะให้หายชัวร์ก็ 3 เดือนค่ะถึงจะมีเพศสัมพันธ์ได้ค่ะ

ขอบคุนค่ะ

VIP Member

หมอไม่ตรวจหลังคลอด2สัปดาห์หรอค่ะ

ไม่เลยค่ะ

ขอให้หายไวๆนะคะ

ปวดแผลมากๆเลยค่พ

Câu hỏi liên quan