5 Các câu trả lời

VIP Member

ทำใจสบายๆค่ะ 12วีค ใช้มือสัมผัสไม่ได้หรอกค่ะน้องยังเล็กอยู่ ต้อง16วีคขึ้นไปแม่ถึงจะรับรู้ถึงน้องเคลื่อนไหวส่วนการเต้นของหัวใจบางทีจะ5เดือนแล้วยังฟังไม่ได้ยินเลยค่ะ ถ้าแม่กังวลแนะนำอัลตร้าซาวค่ะ

VIP Member

แม่ซื้อเครื่องฟังเสียงหัวใจทารกมาฟังดีกว่าค่ะ ใช้มือลองจับไม่รู้สึกหรอกค่ะ บ้านนี้ก็ซื้อมาฟังเพราะเป็นแท้งคุกคามเหมือนกันค่ะ

จะกี่วันก็ใช้มือสัมผัสถึงการเต้นของหัวใจลูกไม่ได้หรอกจ้าแม่ ขอแค่ให้ลูกดิ้นปกติก็พอแล้วจ้า

Super Mum

12w น้องยังอ่อนอยู่เลยค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะได้ยินเสียงหัวใจหรือยัง ซื้อเครื่องมาฟังค่ะถ้าอยากรู้

น้องยังเล็กค่ะแม่ ต้องให้หมอฟัง ถ้ากังวลซื้อเครื่องฟังเสียงหัวใจก็ได้ค่ะ ไม่แพงค่ะ

Câu hỏi liên quan