38 Các câu trả lời

ประจำเดือนมาล่าสุดวันแรกคือ10/03/63ค่ะ แล้วตรวจ1ครั้ง20/04/63 ขึ้น2ขีดท้องค่ะ

วันสุดท้ายของปจดคือ13มีนาถือว่ายังอ่อนอยู่ค่ะ รออีกสักแปปนะคะ

อีกสัก 1 อาทิตย์ตรวจใหม่อีกครั้งค่ะแม่ฉี่แรกตอนตื่นนอนนะคะแม่

ลองตรวจฉี่แรกของตอนเช้านะคะตรวจช่วงเช้าดีที่สุดค่ะ

แนะนำตรวจเลือดดีกว่าค่ะแม่ ชัวร์กว่าตรวจฉี่ค่ะ

เว้นสัก2อาทิตย์ก็ได้คะแม่ ให้ฮอร์โมนน้องเข้มก่อน

รออีก1อาทิตย์​ขอตรวจปัสสาวะ​และเลือดไปเลย

VIP Member

ลองไปตรวจที่ รพ เลยก็ได้ค่ะ เพื่อความชัวร์

ของเราจางกว่สนี้อีกตอนนี้17+6เเล้วจ้า

ท้องค่ะจางแค่ไหน่ก้อท้องถ้าสองขีด