12 Các câu trả lời

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4506216)

ไม่ขึ้นเหมือนกันคะ ขนาดพยายามกินเยอะ ส่วนใหญ่จะอาเจียนบ่อย เวลาทานเสร็จ

บ้านนี้ก้อ3เดือนค่ะน้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยเพราะกินอะไรไม่ค่อยได้ค่ะแม่

Super Mum

เดี๋ยวก็ขึ้นค่ะแม่ ใจเย็นๆ ของเราท้อง3 น้ำหนักขึ้นตอน 5เดือนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ♥️

บ้านนี้ท้องได้3เดือนเหมือนกันกินได้ปกติแต่น้ำหนักก็ไม่ขึ้นค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ กินเยอะมากแต่ก็ไม่ขึ้นสักโล🥹

แม่บ้านนี้ได้3เดือน​น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะเท่าเดิม​😬

บ้านนี้น้ำหนักก็ไม่ขึ้นคะ แพ้เบื่ออาหารด้วยคะ

บ้านนี้ขึ้น4โลตั้งเดือนแรกเลย น้องพาแม่หิวบ่อย🤣

หมอก็ยังไม่ได้ว่าผิดปกตินะคะแค่ไม่ให้มันเกินกําเนิดเท่านั้นเอง ตรวจเลือดก็ไม่มีเบาหวานนะคะ แค่กินเก่งเฉยๆค่ะก็มันหิวนิไม่กินก็ไม่ห่วงลูก พยายามคุมนํ้าหนักอยู่ ค่ะมันห้ามปากไม่ได้🤣

บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นเลยค่ะ 83มา 2เดือนแล้ว

บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ