18 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้กลับตั้งแต่23วีคค่ะ ลุงหมอบอกกลับไว แต่น้องยังหมุนไปทั่วสามารถเปลี่ยนท่าไปเรื่อยกลับไปๆมาๆตามความซนค่ะ

ถ้ากลับหัวเดียวเด็กก้อกลับขึ้นมาอีกแล้วไกล้คลอดก้อค่อยกลับหัวลงไปใหม่เด็กจะเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆคะ

ปกติจร้ บ้านนี้ก้กลับหัวตอน28วีคค่ะ เปนสัณญาณที่ดีค่ะบ่งบอกว่าเราจะคลอดธรรมชาติค่ะ

บ้านนี้ 24 สัปดาห์กลับหัวแล้ว แต่หมอบอกเขามีโอกาสกลับตัวไปมาได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอก้บอกเเบบนี้คะ เเต่เด็กยังสามารถกลับไปกลับได้คะ

ออค่ะ..ขอบคุณค่ะ.

ปกตินะคะ เด็กน่าจะกลับไปกลับมาทั่วท้องอยู่ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้29วีคแล้วยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

กลับไปกลับมาได้อีกจนกว่าจะ 36 วีคค่ะ

ออค่ะ..ขอบคุณค่ะ

28w ไปซาวด์ ก็กลับหัวแล้วเหมือนกัน

VIP Member

ของเราก็กลับตอน​ 28​ สัปดาห์ค่ะแม่

เหมือนกันเลยค่ะ