9 Các câu trả lời

ถ้าซาวด์ทางช่องคลอด น่าจะเห็นค่ะ ถ้าไข่ไม่ได้ตกช้ากว่ากำหนด

VIP Member

บ้านนี้6wk. เจอตัวน้องแล้วจ้า ซาวน์ผ่านช่องคลอดค่ะแม่

เราซาวด์ช่องคลอดค่ะเจอเป็นวงเล็กๆนะ ประมาณ 5สัปดาห์

น่าจะเจอแค่ถุงตั้งครรถ์ครับ สัก 8-10 W ถึงจะเห็นหัวใจ

เจอค่ะบ้านนี้เจอตอน6วีคซาวทางช่องคลอดค่ะ

VIP Member

ซาวน์6วีคกว่า​ ทางหน้าท้อง​เจอค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน9wก็เจอตัวน้องเลยจ้า

บ้านนี้8วีคยังไม่เจอเลยค่ะ

เจอคะ ลองไปซาวด์ดูนะคะ

ซาวทางช่องคลอดเจอถุงที่มีน้องเป็นก้อนอยู่คะ แล้วหมอก็นัดอีกที่ตอน 6 สัปดาห์ ก็เจอตัวน้องคะ แล้ว 8 สัปดาห์ก็นัดมาฟังเสียงหัวใจน้องคะ

Câu hỏi liên quan