2 Các câu trả lời

บ้านนี้วันนี้ไปหาหมอตามนัดโปรตีนขึ้น พอตรวจเยี่ยวเขากลัวว่าแม่จะโปรตีนรั่ว นัดอีกอาทิตหน้าถ่ายังไม่ดีคงต้องได้นอนโรงบาลเก็บเยี่ยวทุก24ชั่วโมง คุณหมอกลัวครรภ์เป็นพิษ (ตอนเช้าแม่มีน้ำใสๆไหลออก2ครั้งมีกลิ่นคาวนิดๆก่อนจะไปพบคุณหมอค้ะ)

ไปมาเมื่อวานหมอบอกให้กลับมาดูอาการรอคลอดเลยค่ะแม่ ไม่ได้ทำอะไรให้แค่ฟังคลื่นหัวใจลูกแล้วก็ถามอาการต่างๆ ท้องแรกด้วยเลยแอบบกลัว คิดไปไกลกลัวน้ำคร่ำรั่ว อายุครรภ์38+4แล้วค่ะแม่ตอนนี้ แอบเป็นห่วงลูกกลัวเป็นอะไรแล้วอันตราย ตอนนี้ก็สังเกตุอาการตัวเองดูเรื่อยๆอยู่ค่ะแม่

ตกขาวค่ะ น้ำคร่ำจะไม่เป็นมูก ไม่มีกลิ่น แบบน้ำเปล่า

ขอบคุณค่ะแม่

Câu hỏi liên quan