41 Các câu trả lời

บ้านนี้ทยอยซื้อตอนท้อง5เดือนคะ งบน้อยเลยต้องทยอยซื้อทีละนิด ถ้าเตรียยมตอนท้องแก่ จะซักจะตากลำบากมากๆเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ทยอยซื้อเลยค่ะแม่ ท้องใหญ่เดินซื้อลำบาก เราก็เพิ่งตอนท้องใหญ่เนี้ยแหล่ะเลยมารู้สึกเสียดายทีหลัง 😂

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 6+7 เดือนค่ะ ตอนนี้จะ 9 เดือนแล้ว ของยังไม่ครบเลย จุกจิกหลายอย่างค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้ง4เดือนเลยคะจนตอนนี้35วีคนอนสบายรอน้องคลอดคะเตรียมซักเรียบร้อยคะ

8เดือนค่ะ...หรือเเล้วเเต่ความสบายใจของคุณเเม่ค่ะเเต่บางคนเขาจะถือเริกยามค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ เริ่มซื้อติน7เดือนกว่าๆค่ะ ..ใกล้คลอดแล้ว ยังได้ของไม่ครบเลย

ขอบคุณค่ะ

อยากซื้อตอนไหนก้ซื้อเกบเลยค่ะพอใกล้ๆคลอดค่อยเอาออกมาซัก

เริ่มทยอยซื้อตอนรู้เพศแร้วคะเหลืออีกไม่เยอะก้ครบแร้ว

VIP Member

รู้เพศตอน14วีคเริ่มชฟ้อปละค่ะตอนนี้25วีคยังไม่ครบเลย😂😂

บ้านนี้ซื้อตอน8เดือนค่ะ สั่งshopee กับที่เทสโก้โลตัส

Câu hỏi liên quan