18 Các câu trả lời

หาหมอเลยค่ะ อาจจะไม่อันตรายอาจเป็นรกฝังตัว แต่ก็ไม่ใช่ทุกคน บ้านนี้ออกน้อยแต่หมอให้ยาแท้งคุกคามมากินกันเอาไว้ มีให้เลือกแบบฉีด แบบกิน เราเลือกแบบกิน กลัวฉีดแล้วมันจะแรงเกินไป เพราะเราไม่ได้แท้งคุกคาม แต่หมอแค่กันไว้

หาหมอนะคะแม่บ้านนี้ตอนตรวจเจอก็ไม่เคยเลือดออกเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเลือดเก่าที่ค้างอยู่หรืออะไรก็ตามค่ะแนะนำให้ไปหาหมอค่ะ

แนะนำให้ไปหาหมอนะคะ เลือดจะมากรึน้อย คือคนท้องห้ามมีเลือดออกนะคะ ต้องไปพบหมอคะ จะได้รักษาได้ทันเผื่อเป็น อะไร

แนะนำให้ไปหาหมอคร่า ตอนเราพึ่งรู้ไม่เคยมีไหลออกมาเลย แต่หมอก็ถามตลอด แบบนี้ควรต้องไปหาหมอนะค่ะถ้ามีไหลออกมา

ไปหาหมอนะคะ เรามีเลือดสีดำติด กกน นิดเดียว หลายวันเข้าจนเมื่อคืนแท้งน้อง อย่าชะล่าใจนะคะมีอะไรให้รีบไปหาหมอ

เคยตรวจเจอแต่ขีดจางนะคะ สรุป ปจด.มาแล้วเหลือ 1 ขีด พอเดือนถัดไป ปจด.ขาดแล้วขึ้น2ขีดเข้มค่ะ ทางที่ดีหาหมอนะคะ

หาหมอนะคะคุณแม่กลัวเป็นแท้งคุกคามเราก็เป็นแบบนี้เลยสรุปแท้งค่ะทั้งที่คุณหมอฉีดยากันแท้งให้แล้ว

คนท้องไปควรมีเลือดออกคะ ถ้าออกมาเยอะ แดงสดควรไปหาหมอ ดูอาการไปก่อนคะ

ตามประสบการณ์เราเคยเป็นคะแล้วก็แท้งจริงๆต่องรีบไปหาหมอคะ

รีบไปหาหมอนะคะ น่าจะเป็นภาวะแท้งคุกคามค่ะ

Câu hỏi liên quan