70 Các câu trả lời

เราไม่ฉีดคะ เเฟนและครอบครัวไม่ให้ฉีดติดมีโอกาสหาย ถ้าฉีดแล้วตายไม่มีโอกาสฟื้น

ก็แล้วแต่คนเช่นกันค่ะ บางคนติดเสียชีวิตทั้งคู่ก็มีค่ะ ติดแล้วหายก็มี ส่วนที่ฉีดแล้วตายยังไม่เห็นเท่าไหร่นะคะ ทั้งนี้ก็ต้องประเมินสถานการณ์เอาเองค่ะ

ทำงาน รพ ค่ะ มีคนท้องมาฉีดเยอะ ก็ปกติกันระคะ แม่เอง จนท ฉีด 3 เข็ม แล้วค่ะ ปกติ

VIP Member

ส่วนตัวแนะนำให้ฉีดค่า แต่แนะนำเป็นไฟเซอร์ อย่างอื่นไม่ค่อยไว้ใจเท่าไหร่😅

บ้านนี้ไม่ได้ฉีดค่ะ ฝากที่คลีนิคถามหมอแล้วหมอบอกไม่บังคับค่ะ โชคดีไปค่ะ😊

โดนบังคับเหมือนกันจ้าฉีดครบ2เข็ม ปกติดีค่ะไม่มีไข้ทั้ง2เข็ม ซิโนแวค+แอสต้า

บ้านนี้ฉีดเเค่เข็มเเรกค่ะ ซิโนเเวคเข็มสองไม่กล้า ขอหมอสละสิทธิ์เลยค่ะ

เราครบโดสแล้วค่ะ อาการปกติดีนะคะ… หมอนัดคลอดเดือนหน้าแล้วค่ะ ☺️

ฉีดแล้วค่ะเข็มแรกซิโนแวค เข็มสองแอสตร้า ลูกแข็งแรงปกติดีค่ะ

ยังไม่ได้ฉีดเลยค่ะกลัวมาก รอให้คลอดก่อนแล้วค่อยฉีดค่ะ

ฉีดมาเเล้วค่ะเข้ม218ตุลาคม​นี้กังวล​นุเหมือน​กัน​😂

Câu hỏi liên quan