54 Các câu trả lời

เป็นเรื่องพื้นฐาน เบสิคมากๆ ที่สามารถอ่านจากข้างกล่องได้ จากนี้ไปมีอะไรให้ต้องเรียนรู้รับมืออีกเยอะ ในการเตรียมพร้อมเป็นคุณแม่

หลังกล่องเขาไม่เขียนไว้หรอคะ ขึ้นสองขีดแปลว่าไม่ท้องหรอกจ้า

ท้องจ้าเราขาด2วันตรวจเลย ก็ขึ้นแบบนี้ ให้หมอตรวจซ้ำอีกที ก็ท้องจ้า

ข้างกล่องไม่มีบอกหรอคะ ว่าแบบไหนท้องไม่ท้อง🙄🙄

ไม่อยากตอบก็ไม่ต้องตอบก็ได้ค่ะ สำหรับบางคนเขาอาจจะต้องการคำแนะนำเพิ่มก็ได้น้ะค้ะ อีกอย่างรพ.ก็ตรวจได้ค่ะ ไม่จำเป็นต้องไปคลีนิก

ไม่น่าจะท้องมั้งค่ะ ขึ้น 2 ขีดขนาดนี้อ่ะจ้ะ 😂ดีใจด้วยนะค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะไม่จางด้วยแดงแจ๋เลยของเราจางกว่านี้อีก

ทำไมโพสแบบนี้เยอะจัง 😫 แม่ไม่รู้จริงๆหรอคะ

ใช่ ข้างกล่องก็มีเขียน ในแอปนี้สมควรจะเป็นการโพสสำหรับคนที่ตั้งครรภ์แล้ว ปรึกษาแลกเปลี่ยนความรู้มากกว่า

อ่านข้างกล่องบ้างก็ได้นะคะ

อ่านข้างกล่องเลยค่ะมีบอกชัดซะขนาดนี้

ท้องค่ะ ของเราก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกัน​

Câu hỏi liên quan