13 Các câu trả lời

มูกเลือด​ค่ะใกล้คลอด​แล้ว​ไม่จำเป็น​ต้อง​รอให้ปวดท้อง​ค่ะ​ เพราะหมอเคยแจ้งเราว่าหากมีน้ำเดิน, น้ำคล่ำไหล, มูกเลือด​ก้อสามารถ​มา​โรงพยาบาล​ได้เลยไม่จำเป็น​ต้อง​รอให้​ปวดท้อง​เพราะอาจจะ​มีผลต่อลูก

ไปหาหมอยังค่ะเป็นไงบ้างของเรา ท้องที่สองคลอดตอน39วีคพอดีคะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ

ยังเลยค่ะ​ ว่าจะรอดูก่อนยังไม่ปวดท้องเลยค่ะ☺️

สัญญาณใกล้คลอดค่ะ ไม่จำเป็นต้องรอดูอาการหรือรอปวดท้อง ต้องรีบไปแล้วค่ะ

ของเรามาแบบนี้วันนึงค่ะ อีกวันนึงปวดท้องคลอดตอนกลางดึก ตอนท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ก็แบบนี้แหละคะพร้อมอาการปวดท้องถี่น้องคลอดเมื่อเช้านี้เอง

นี่ไม่ปวดท้องหรือมีอาการอื่นเลย​

คลอดยังคะแม่ ลุ้นๆ ค่ะ คลอดแล้วแจ้งข่าวด้วยนะคะ

ยังค่ะ​ มาหาหมอแล้ว

ใกล้คลอดแล้วคะแม่...ไปหาหมอนะคะ

ใกล้คลอดแล้วค่ะ ไป รพ.ได้เลยค่ะ

รีบไป รพ เลยค้ะจะคลอดแล้ว

ใกล้คลอดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan