13 Các câu trả lời

TapFluencer

รีบไปหาเลยค่ะ​ มีภาวะแท้งคุกคาม​ รีบไปหาหมอเลยนะคะ​ ของเราก็เลือดออกแบบนี้​เสี่ยงแท้งมาก​ ตอนนี้​น้องปลอดภัย​ได้คลอดแล้วค่ะ​ ❤️

ไปมาแล้วค่ะ แต่หมอหาตัวเด็กไม่เจอ นัดอีกทีวันอังคาร ถ้าไม่มีการเจริญเติบโตแล้ว หมอให้ยุติการตั้งครรภ์ค่ะ🥲

เป็นอยู่เหมือนกันค่ะ หาหมอและได้ยากันแท้งมาทาน แต่เลือดก็ออกอยู่ แต่น้อยลง หมอนัดอีกทีวันที่12ค่ะ

มาหาหมอแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะแม่ เสี่ยงแท้งคุกคามนะค่ะ หาหมอนะแม่ได้ยามาทานค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคามคะ​ เราพึ่งแท้งไป​ รีบไปหาหมอนะคะ

ขอบคุนมากๆนะคะ

VIP Member

ควรไปหาหมอค่ะ เราเลือดออกตอน9wเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยนะคะ

หาหมอนะคะ อย่างน้อยก็ฉีดยากันแท้งประคองไว้ก่อน

หมอซาวด์เมื่อวานไม่เจอถุงแล้วค่ะ ให้รอดูอีก2 วัน ถ้ายังไม่มีการเจริญเติบโต หมอให้ยุติการตั้งครรภ์ค่ะ🥲

ไปหาหมอด่วนคะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ไม่มีหลอกคะ เลือดล้างหน้า มีแต่ภาวะแท้ง

หาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

คุณแม่เป็นยังไงบ้างคะ หาหมอรึยัง

ปวดท้องหน่วงๆค่ะ แต่มาหาแล้ว รอตรวจค่ะ ขอบคุณนะคะ

ต้องไปไห้หมอดูอาการนะคะ

ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan