6 Các câu trả lời

ของเราก็เคยเป็น. ตอน8W ออกมาแค่จุดเดียวเล็กๆคะ. เพื่อนๆบอกเป็นเลือดล้างหน้าเด็ก ตอนนี้น้อง12+2W แล้วคะ. ซาวตอน10Wเหนตัวน้องและได้ยินเสียงหัวใจเต้นคะ

ขอบคุณน่ะค่ะ

VIP Member

ช่วงนี้อย่าเดินบ่อย อย่ายกของหนักนะค่ะ ของเราทีแรกออกนิดเดียวคิดว่าเลือดล้างที่ไหนได้แท้งคุกคาม สุดท้ายช่วยน้องไม่ทัน

ขอบคุณค่ะที่ไห้คำแนะนำ

VIP Member

เราเคยค่ะ คุณแม่ไปหาหมอบอกอาการนะคะ หมอจะซาวดูให้ ขณะตั้งครรถ์ไม่ควรมีเลือดออกค่ะ คุณหมอบอกมา

ขอบคุณค่ะที่ไห้คำแนะนำ

ถ้ามีเลือดออกจะมากหรืิอน้อยเเนะนำรีบไปหาหมอก่อนนะคะเเม่

ยินดีค่ะเเม่

ไปพบหมอนะคะจะได้สบายใจ

หาหมอเถอะค่ะ เสี่ยง

ค่ะๆ

Câu hỏi liên quan