7 Các câu trả lời

40+3 แล้วค่ะไม่โดนกระตุ้น หมอนัดกระตุ้นยา 41วิค พอดีบ้านนี้เจ็บปวดทุกอย่างยกเว้นเจ็บท้องคลอด🥹 ของเราหมอตรวจแล้วนะคะว่าน้องยังดิ้นดี น้ำคร่ำดี หัวใจเต้นดี แต่น้องไม่ยอมออกสักที🤣

เหมือนกันเลยคะ หมอบอกทุกอย่างดีหมดแต่น้องยัง ไม่มาเอง🤣

บ้านนี้ครบกำหนด9กค.ลุ้นทุกวันแต่ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันแม่โดนกระตุ้นปากหมดลูกมั้ยคะพรุ่งนี้หมอนัดกลัวไปหมด

โดนกวาดมดลูกไปตอน39+3คะ แต่ยังเงียบ จะโดนเร่งคลอด40+2นี้อีกทีคะ

39+3ยังเงียบอยู่เลย มีท้องแข็งกับปวดหน่วงแต่หมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิด กลับบ้านสังเกตุอาการอีก 555

39 สัปดาห์ปากมดลูกก็ยัง ไม่เปิดคะ55

เราคลอดตามกำหนด 40 วีคเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรแต่จู่ๆน้ำคร่ำแตกเลย ตอนแรกนึกว่าน้องจะอยู่เกิน

งื้อ ขอให้มาแบบนี้😊

บ้านนี้เคยโดนเร่งคลอดตอน40+2ค่ะ เร่งอยู่สองวันน้องออกเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้วันที่11นัดนอนแอดมิทค่ะ

40+1 เช้าจะโดนเร่งคลอดแล้วค่ะ กลัวมาก😂😂

ไปแตกมาแล้วค่ะ ตอน1ทุ่ม โดนเหน็บเร่งคลอดไป2ที เกือบขิตค่ะ ที่สุดจริงๆไม่เอาอีกแล้วว😂