35 Các câu trả lời

เราหายเเพ้ไปเเล้ว เเละก็กลับมาเเพ้อีก มึนหัวคลื่นไส้ กินไรก็อ้วกหมดเลย

แม่บ้านนี้แพ้ตอน4เดือนถึง7เดือนเลยค่ะแพ้หนักมากเข้าโรงบาลแอดมิท2รอบ😂

TapFluencer

แพ้ได้หมดค่ะแม่ ตอนแรกไม่แพ้ บางคนแพ้ไตรมาสสอง บางคนแพ้ยันคลอดก็มี

บ้านนี้เริ่มแพ้ตอนเดือนที่ 6 คะ ก่อนหน้านั้นไม่เคยมีอาการเลย

Super Mum

ได้ค่ะบ้านนี้แพ้ยันคลอดเลย รสชาติข้าวเป็นแบบไหนลืมหมดแล้ว

แพ้ได้ค่ะ เราแพ้ตอนเข้าเดือนที่สามค่ะ เอาเรื่องเลยค่ะ😂

VIP Member

เราเริ่มแพ้9วีคแล้วก็หายไปแล้วก็ไปแพ้ตอน17วีคค่ะแพ้หนักเลย

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนท้องได้6เดือนค่ะ..แล้วแต่คน🥰

แพ้ท้องค่า นี่เริ่มแพ้ตั้งแต่ 10w ตอนนี้26w ยังแพ้อยู่เลยค่ะ🥹

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่เริ่มท้องจนตอนนี้ 13w ยังไม่หายแพ้เลยค่ะ